| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| Số mẫu: | HY-TCL500 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | 100000-150000USD/SET |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30set/tháng |
HANYUAN Badam Nougat Candy Processing Line được thiết kế để sản xuất các loại kẹo khác nhau bao gồm kẹo ngọt, kẹo màu tím Nga, nougat, kẹo cà phê và kẹo dầu quế.Đường dây xử lý nấu ăn caramel, pha trộn hạt, hình thành, làm mát, cắt và đóng gói gối.
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Sức mạnh | 100kW |
| Công suất | 300~500kg/h |
| Khu vực | 30×6m |
| Nhân lực | 4~6 người |