| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-TCL500 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 100000-150000USD/SET |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30SET/เดือน |
สายการผลิตขนมตังเม Badam Nougat ของ HANYUAN ได้รับการออกแบบมาเพื่อผลิตขนมต่างๆ รวมถึงทอฟฟี่, ขนมสีม่วงของรัสเซีย, นูกัต, ขนมกาแฟ และขนมน้ำมันอบเชย สายการผลิตนี้จัดการกระบวนการปรุงอาหารคาราเมล, การผสมถั่ว, การขึ้นรูป, การทำให้เย็น, การตัด และการบรรจุห่อแบบหมอน
| รายการ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| กำลังไฟ | 100kW |
| ความจุ | 300~500kg/ชม. |
| พื้นที่ | 30×6m |
| กำลังคน | 4~6 คน |