| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| Số mẫu: | HY-CL560 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | 10000-40000USD/PIECE |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30set/tháng |
Ứng dụng
Thiết bị cắt thanh protein được sử dụng để sản xuất nhiều loại thanh đồ ăn nhẹ, chẳng hạn như Thanh Protein, Thanh Ngũ cốc, Thanh Năng lượng, Thanh Hạt, Thanh Kẹo Nougat, v.v.Thiết bị cắt thanh protein có thể được sử dụng để sản xuất thanh protein một lớp hoặc thanh protein hai lớp.
Giới thiệu Máy móc
![]()
Mẫu
![]()
Chi tiết Máy
| Phần Nạp | Phần Làm Mát AC | Phần Cắt |
Đặc điểm
1. Thiết bị cắt thanh protein bao gồm phần nạp, phần nén, phần làm mát, phần cắt và băng tải.
2. Độ dày của thanh protein có thể điều chỉnh bằng bánh xe tay của Thiết bị cắt thanh protein.
3. Chiều dài của thanh protein có thể điều chỉnh của Thiết bị cắt thanh protein.
4. Đó là một cách làm mát bằng điều hòa không khí của thiết bị cắt thanh protein.
5. Thiết bị cắt thanh protein này là đa chức năng.
Thông số kỹ thuật
| Mục | Giá trị |
| Điện áp | Tùy chỉnh |
| Công suất | 9kW |
| Năng lực | 300~400kg/h |
| Kích thước | 10000×1200×1200mm |
Nhà máy của chúng tôi
Công ty TNHH Chế tạo Máy móc Thực phẩm Dongtai Hanyuan là nhà sản xuất chuyên nghiệp các loại máy tạo hình thực phẩm kẹo, dây chuyền sản xuất thực phẩm kẹo với hơn mười năm kinh nghiệm trong sản xuất và dịch vụ. Chúng tôi chuyên cung cấp thiết bị cắt thanh protein, máy cắt kẹo lạc tự động, máy tạo hình kẹo gạo, dây chuyền sản xuất thanh ngũ cốc, dây chuyền sản xuất thanh protein, dây chuyền sản xuất kẹo lạc chikki, dây chuyền sản xuất bóng gạo phồng, dây chuyền sản xuất bóng ngũ cốc và các loại máy thực phẩm khác.
Liên hệ với chúng tôi
Giám đốc bán hàng: Sandy
Điện thoại/WeChat: +86 13505111590
WhatsApp: +86 13505111590
Email: sandy@chinahanyuan.com