| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| Số mẫu: | HY-CS900 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | 10000-30000USD/PIECE |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30 bộ/tháng |
Ứng dụng
Máy thanh năng lượng protein ngũ cốccó thể được sử dụng để sản xuất nhiều loại thanh đồ ăn nhẹ, chẳng hạn như Cereal Bar, Granola Bar, Nuts Bar, Nougat Candy Bar v.v.Máy thanh năng lượng protein ngũ cốccó thể được sử dụng để sản xuất thanh ngũ cốc có lớp phủ sô cô la và thanh ngũ cốc không có lớp phủ sô cô la.
Giới thiệu về máy móc
![]()
Mẫu
![]()
Chi tiết máy
| Phần làm mát AC | Phần tách biệt | Phần cắt |
Đặc điểm
1Máy thanh năng lượng protein ngũ cốc có một chế độ nạp tiền liên tục và vật liệu của chế độ nạp tiền là chất lượng thực phẩm.
2Máy thanh năng lượng protein ngũ cốc có nhiều cuộn để làm cho bề mặt thanh ngũ cốc mịn và dày đồng đều.
3. Cách làm mát của máy bar năng lượng protein ngũ cốc là điều hòa không khí hoạt động làm mát.
4Máy thanh năng lượng protein ngũ cốc có chức năng tách biệt giúp dễ dàng chế biến thanh năng lượng với lớp phủ sô cô la và không có lớp phủ sô cô la.
5. Kích thước cắt của máy thanh năng lượng có thể được điều chỉnh.
Các thông số kỹ thuật
| Điểm | Giá trị |
| Điện áp | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 15kW |
| Công suất | 300~400kg/h |
| Kích thước | 14000×1200×1500mm |
Câu hỏi thường gặp
1.Ông là công ty sản xuất hay công ty thương mại?
Chìa khóa:Hanyuan Machinery Co., Ltd. là một công ty sản xuất thực sự.Nếu bạn có bất kỳ nhu cầu đặc biệtMáy thanh năng lượng,chúng tôi sẽ chân thành cung cấp cho bạn với thiết kế kỹ thuật chuyên nghiệp và dịch vụ tùy chỉnh vềMáy thanh năng lượng.
2Các sản phẩm của anh được làm bằng vật liệu gì?
Chìa khóa:Vật liệu thô là theo tiêu chuẩn chất lượng quốc tế, cũng có thể được thực hiện theo yêu cầu của khách hàng của chúng tôiMáy thanh năng lượng.
3Thời gian bảo hành là bao lâu?
Chìa khóaChúng tôi hứa bảo hành thời gian một năm cho yếu tố thiệt hại không do con người của năng lượngMáy thanh.
Liên hệ với chúng tôi
Giám đốc bán hàng:Sandy.
TEL/WeChat: +86 13505111590
WhatsApp:+86 13505111590
Email:Sandy@chinahanyuan.com