| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| Số mẫu: | HY-MCL300 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | 100000-150000USD/SET |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30set/tháng |
| Item | Value |
|---|---|
| Voltage | 380V/50Hz |
| Power | 100kW |
| Capacity | 300~500kg/h |
| Area | 30*6m |
| Manpower | 4~6 people |
Supplier: Hanyuan Food Machinery Company
Sales Manager: Viki
TEL/WeChat: 0086 18361668252
WhatsApp: 0086 18361668252
Email: viki@chinahanyuan.cn