| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-MCL300 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 100000-150000USD/SET |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30SET/เดือน |
| Item | Value |
|---|---|
| Voltage | 380V/50Hz |
| Power | 100kW |
| Capacity | 300~500kg/h |
| Area | 30*6m |
| Manpower | 4~6 people |
Supplier: Hanyuan Food Machinery Company
Sales Manager: Viki
TEL/WeChat: 0086 18361668252
WhatsApp: 0086 18361668252
Email: viki@chinahanyuan.cn