| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | Hy-GZL300 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 40000-90000USD/SET |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
การประยุกต์ใช้งาน
สายการผลิตขนมพองเป็นส่วนใหญ่ใช้ในการผลิตอาหารธัญพืช เช่น ซีเรียลบาร์, ชาคิมา, ข้าวพอง, ขนมถั่ว, นัทคริสป์, ข้าวพองกรอบ, และอื่นๆ
คำแนะนำเครื่องจักร
ตัวอย่าง ![]()
เครื่องจักรประกอบด้วย
| เครื่องอัดรีด | หม้อต้มน้ำตาล | เครื่องผสม |
|---|---|---|
| เครื่องตัดและขึ้นรูป | เครื่องบรรจุ |
ลักษณะเฉพาะ
เครื่องจักร HANYUAN รุ่นใหม่เป็นโครงสร้างที่เหมาะสมพร้อมตัวควบคุมความถี่ ใช้งานง่าย บำรุงรักษาสะดวก มีรูปทรงการตัดที่ดี ปรับความยาวได้ ความจุมาก เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับผู้ผลิตอาหารที่ผลิตขนมตังเมคาราเมล, ขนมถั่ว, ขนมงา, ชาคิมา, นัทคริสป์, ไข่ผงกรอบ
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| กำลังไฟ | 50kW |
| กำลังการผลิต | 300-500kg/ชม. |
| ขนาด | 20×8m |
| กำลังคน | 2 คน |
ติดต่อเรา
ผู้จัดจำหน่าย:บริษัท Hanyuan Food Machinery
ผู้จัดการฝ่ายขาย: Apple
โทรศัพท์/WeChat: 0086 15851039278
WhatsApp:0086 15851039278
อีเมล:apple@chinahanyuan.com
![]()