| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 5000-30000USD/PIECE |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
แอปพลิเคชัน
เครื่องผสมบาร์ชิกกี้ถั่วลิสง HANYUAN เหมาะสำหรับการผสมขนมข้าว, เค้กไข่กรอบ, เค้กข้าวโพดกรอบ, เค้กเมล็ดแตงโม และเค้กข้าวไรซ์เบอร์รี่
คำแนะนำเครื่องจักร
ตัวอย่าง ![]()
เครื่องจักรประกอบด้วย
| หม้อด้านใน | กล่องควบคุม | โรงงาน |
|---|
ลักษณะเฉพาะ
1. วัสดุสแตนเลส
2. หม้อเคลือบด้วยโพลีเตตระฟลูออโรเอทิลีน (PTFE) ซึ่งมีข้อดีคือทนต่ออุณหภูมิสูง ทนต่อการกัดกร่อน ไม่ติด และง่ายต่อการขึ้นรูป
3. เครื่องนี้มีตัวควบคุมอุณหภูมิ ควบคุมอุณหภูมิได้ง่าย
4. ถังผสมเป็นแบบสองชั้น มีฟังก์ชันรักษาอุณหภูมิ
5. สามารถผสมข้าว น้ำตาล ถั่วต่างๆ เข้าด้วยกัน จับคู่กับเครื่องทำบาร์ซีเรียล ประสิทธิภาพสูงและความจุสูง
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| กำลังไฟ | 2.2kW |
| ความจุ | 300kg |
| ขนาด | 800×500×960mm |
ติดต่อเรา
ผู้จัดจำหน่าย:บริษัท Hanyuan Food Machinery
ผู้จัดการฝ่ายขาย: Apple
โทรศัพท์/WeChat: 0086 15851039278
WhatsApp:0086 15851039278
อีเมล:apple@chinahanyuan.com
![]()