| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-Cl560 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 30000-70000USD/PIECE |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
การใช้งาน
HANYUAN Energy Bar ช็อคโกแลต Enrobing Machine เป็นอุปกรณ์พิเศษที่ใช้ในการผลิตช็อคโกแลตหลากหลายชนิด.เช่นของหวาน,เคสและบิสคูลต์ และผลิตภัณฑ์ช็อคโกแลต มีรสชาติที่หลากหลาย
คําแนะนําเครื่องจักร
ตัวอย่าง ![]()
รวมทั้งเครื่องจักร
| เครื่องเคลือบช็อกโกแลต | เครื่องเคลือบช็อกโกแลต | เครื่องเคลือบช็อกโกแลต |
|---|
ลักษณะ
1.HANYUAN เครื่องบดช็อคโกแลตบาร์ถูกใช้สําหรับ enrobing ครบครันหรือ enrobing ส่วน. พื้นที่ enrobing และความหนาถูกควบคุมโดยความเร็วลมและการสั่นสะเทือน. ความเร็วลมเป็นแบบเดียวกัน,ช็อคโกแลตเป็นของคุณภาพสูง เนียนและสวยงาม
2.HANYUAN เครื่องขนส่งบาร์ช็อคโกแลต Enrobing มีฟังก์ชันการปรับปรุงอัตโนมัติ เครื่องทั้งหมดนําไปใช้จอสัมผัสและการควบคุม PLCอุปกรณ์ควบคุมช่องหนาวถูกออกแบบอย่างละเอียดเครื่องทําความสะอาดง่าย ใช้เวลาประมาณ 20 นาทีความยาวของเครื่องสามารถปรับตามความต้องการของลูกค้า.
ปริมาตรเทคนิค
| รายการ | มูลค่า |
| โวลเตชั่น | 380V/50Hz |
| พลัง | 20kW |
| ความจุ | 300-400 กิโลกรัม/ชม |
| การจัดวาง | 25× 1.2 × 1.5m |
| พลังงาน | 1-2 คน |
ติดต่อเรา
จําหน่าย:บริษัทเครื่องจักรอาหารฮานยวน
ผู้จัดการขาย:แอปเปิ้ล
TEL/WeChat: 0086 15851039278
วอทแอป:0086 15851039278
อีเมล:apple@chinahanyuan.com
![]()