| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-68 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 10000-70000USD/PIECE |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
การประยุกต์ใช้งาน
อุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้า สามารถใช้ผลิตบาร์ขนมหลายชนิด เช่น บาร์อาหารเช้า, บาร์ซีเรียล, บาร์กราโนล่า, บาร์ถั่ว, บาร์งา และอื่นๆ
บทนำเครื่องจักร
![]()
ตัวอย่าง
![]()
รายละเอียดเครื่องจักร
| ส่วนป้อน | ส่วนทำความเย็น | ส่วนตัด |
ลักษณะเฉพาะ
1. อุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้าติดตั้งสายพานลำเลียงเกรดอาหาร
2. วัสดุเปลือกของอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้าเป็นสแตนเลส
3. พื้นผิวผลิตภัณฑ์ถูกกดให้เรียบและสามารถปรับความหนาของผลิตภัณฑ์ได้ง่ายสำหรับอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้า
4. รูปทรงการขึ้นรูปของอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้านั้นสมบูรณ์แบบ
5. อุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้า ทำงานอย่างต่อเนื่อง ไม่หยุดการผ่าและการตัด ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในการผลิต
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| กำลังไฟ | 2.5kW |
| ความจุ | 300~400kg/ชม. |
| ขนาด | 6200×1200×1200mm/5200×1200×1200mm |
คำถามที่พบบ่อย
1. เวลาในการจัดส่งอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้าคืออะไร?
สำคัญ: โดยปกติ เวลาในการจัดส่งอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้าคือ 30 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ ท่าเรือขนส่งคือเซี่ยงไฮ้
2. บริษัทของคุณรับ OEM หรือการปรับแต่งหรือไม่?
สำคัญ: ใช่ บริษัทของเราทำธุรกิจ OEM และการปรับแต่งอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้า
3. แรงดันไฟฟ้า/เฟสสำหรับเครื่องทำบาร์ข้าวพองนี้คืออะไร?
สำคัญ: โดยปกติแรงดันไฟฟ้าของอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้าคือ 220V/50Hz/เฟสเดียว หรือ 380V/50Hz/สามเฟส แต่แรงดันไฟฟ้าของอุปกรณ์ทำบาร์อาหารเช้า สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของคุณ
ติดต่อเรา
ผู้จัดการฝ่ายขาย: แซนดี้
โทรศัพท์/WeChat: +86 13505111590
WhatsApp: +86 13505111590
อีเมล: sandy@chinahanyuan.com