| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-Cl560 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 100000-150000USD/SET |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
Application
เครื่องตัด HY-CL560 พร้อมฟังก์ชันระบายความร้อนด้วย AC เป็นเครื่องขึ้นรูปอาหารอเนกประสงค์ ซึ่งส่วนใหญ่ใช้ในการผลิตอาหารทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้ายาว เช่น ซีเรียลบาร์, Energy Bar, Protein Bar, เค้กตังเม, ขนมตังเมคาราเมล, ตังเม โดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับอาหารเหนียว เครื่องนี้ประกอบด้วยห้าส่วน: ถังป้อน, ส่วนอัดหลายลูกกลิ้ง, ระบบอุโมงค์ระบายความร้อนด้วย AC, ส่วนตัด, สายพานลำเลียงระบายความร้อน
เครื่องตัด HY-CL560 มีโครงสร้างการอัดหลายลูกกลิ้งเพื่อให้ได้ความหนาสม่ำเสมอ การป้อน การปู การอัด การระบายความร้อน การตัด ลำดับการผลิต ขนาดการตัดสามารถปรับได้เพื่อให้ตรงกับความต้องการของข้อกำหนดที่แตกต่างกัน ออกแบบมาสำหรับผลิตภัณฑ์เหนียว เครื่องนี้มีฟังก์ชันระบายความร้อนด้วย AC แบบแอคทีฟ ความเร็วความถี่แปรผันเพื่อให้ได้ การตัดอัตโนมัติ ประหยัดเวลา ประหยัดค่าใช้จ่าย
คำแนะนำเครื่องจักร
ตัวอย่าง ![]()
เครื่องจักรประกอบด้วย
| เครื่องตัด | เครื่องตัด | เครื่องตัด |
|---|
ลักษณะเฉพาะ
1, ความเร็วในการทำงานสามารถควบคุมได้โดย PLC ผ่านการแปลงความถี่
2, ความหนาของผลิตภัณฑ์สามารถควบคุมได้โดยอุปกรณ์ป้อนและหน่วยอัดหลายลูกกลิ้งผ่านการเปลี่ยนความสูงของลูกกลิ้ง
3, ความสามารถในการระบายความร้อนสามารถควบคุมได้โดยตัวควบคุมอุณหภูมิของเครื่องปรับอากาศ
4, ความกว้างของขนมสามารถควบคุมได้โดยหน่วยมีดขวาง
5, ความยาวของขนมสามารถควบคุมได้โดยความถี่ของมีดหมุน
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| กำลังไฟ | 100kW |
| ความจุ | 300-400kg/ชม. |
| ขนาด | 19×1.2×1.5m |
| กำลังคน | 1-2 คน |
ติดต่อเรา
ผู้จำหน่าย:บริษัท Hanyuan Food Machinery
ผู้จัดการฝ่ายขาย: Apple
โทรศัพท์/WeChat: 0086 15851039278
WhatsApp:0086 15851039278
อีเมล:apple@chinahanyuan.com
![]()