| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-Cl560 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 10000-70000USD/PIECE |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
การประยุกต์ใช้งาน
เครื่องทำบาร์โภชนาการ สามารถใช้ผลิตบาร์ขนมเหนียว เช่น เครื่องทำบาร์โภชนาการ, บาร์ซีเรียล, บาร์กราโนล่า, บาร์ถั่ว, บาร์ตังเม และอื่นๆ เครื่องทำบาร์โภชนาการ สามารถใช้ผลิตบาร์ขนมได้หลายชนิด
บทนำเครื่องจักร
![]()
ตัวอย่าง
![]()
รายละเอียดเครื่องจักร
| ส่วนป้อน | ส่วนทำความเย็นด้วย AC | ส่วนตัด |
คุณสมบัติ
1. เครื่องทำบาร์โภชนาการประกอบด้วยส่วนป้อน, ส่วนอัด, ส่วนทำความเย็น, ส่วนตัด และสายพานลำเลียง
2. ความหนาของบาร์โภชนาการสามารถปรับได้ด้วยวงล้อของเครื่องทำบาร์โภชนาการ
3. ความยาวของบาร์โภชนาการสามารถปรับได้ด้วยคอมพิวเตอร์ PLC ของเครื่องทำบาร์โภชนาการ
4. เป็นวิธีการทำความเย็นด้วยเครื่องปรับอากาศของเครื่องทำบาร์โภชนาการ
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| กำลังไฟ | 9kW |
| ความจุ | 300~400kg/ชม. |
| ขนาด | 10000×1200×1200mm |
บริการหลังการขาย
HANYUAN MACHINERY มีประสบการณ์หลายปีในการวิจัยและผลิตเครื่องจักรอาหาร ได้รับ บาร์โภชนาการ เครื่องจักร เทคโนโลยีการผลิตอาหารมากมาย
HANYUAN MACHINERY ให้บริการสำหรับอุปกรณ์ทั้งหมด: บริการรับประกัน 1 ปี และเป็นผู้นำในการเสนอแนวคิดการบำรุงรักษา บาร์โภชนาการ เครื่องจักร ตลอดอายุการใช้งานในอุตสาหกรรม (หลังจากระยะเวลารับประกัน จะมีการคิดค่าอะไหล่และค่าแรงตามต้นทุนจริง)
ติดต่อเรา
ผู้จัดการฝ่ายขาย: แซนดี้
โทรศัพท์/WeChat: +86 13505111590
WhatsApp: +86 13505111590
อีเมล: sandy@chinahanyuan.com