| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-CS900 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 10000-70000USD/PIECE |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
แอปพลิเคชัน
พลังงานอุปกรณ์บาร์สามารถใช้ในการผลิตบาร์ขนมหลายชนิด เช่น Energy Bar, Cereal Bar, Granola Bar, Nuts Bar, Nougat Bar และอื่นๆ อุปกรณ์ Energy barสามารถใช้ในการผลิต energy bar ที่เคลือบช็อกโกแลตและ energy bar ที่ไม่เคลือบช็อกโกแลต
บทนำเครื่องจักร
![]()
ตัวอย่าง
![]()
รายละเอียดเครื่องจักร
| ส่วนทำความเย็น AC | ส่วนแยก | ส่วนตัด |
ลักษณะเฉพาะ
1. อุปกรณ์ Energy bar มีการป้อนล่วงหน้าอย่างต่อเนื่อง และวัสดุของการป้อนล่วงหน้าเป็นเกรดอาหาร
2. อุปกรณ์ Energy bar มีลูกกลิ้งหลายตัวเพื่อให้พื้นผิวของบาร์โภชนาการเรียบเนียนและมีความหนาสม่ำเสมอ
3. วิธีการทำความเย็นของอุปกรณ์ energy bar คือการทำความเย็นด้วยเครื่องปรับอากาศแบบแอคทีฟ
4. อุปกรณ์ Energy bar มีฟังก์ชันการแยกซึ่งทำให้ง่ายต่อการทำ energy bar ที่เคลือบช็อกโกแลตและไม่เคลือบช็อกโกแลต
5. ขนาดการตัดของอุปกรณ์ energy bar สามารถปรับได้
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| กำลังไฟ | 15kW |
| ความจุ | 300~400kg/ชม. |
| ขนาด | 14000×1200×1500mm |
คำถามที่พบบ่อย
1. คุณคือบริษัทผู้ผลิตหรือบริษัทการค้า?
สำคัญ:Hanyuan Machinery Co., Ltd. เป็นบริษัทผู้ผลิตอย่างแท้จริง หากคุณมีความต้องการพิเศษสำหรับอุปกรณ์ energy bar เพียงติดต่อเรา เราจะให้บริการออกแบบเครื่องจักรและบริการปรับแต่งอย่างมืออาชีพเกี่ยวกับenergyอุปกรณ์บาร์
2. วัสดุของผลิตภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
สำคัญ:วัตถุดิบเป็นไปตามมาตรฐานคุณภาพสากล นอกจากนี้ยังสามารถทำตามความต้องการของลูกค้าเกี่ยวกับenergyอุปกรณ์บาร์
3. ระยะเวลาการรับประกันนานเท่าใด?
สำคัญ: เรารับประกันระยะเวลาหนึ่งปีสำหรับปัจจัยความเสียหายที่ไม่ใช่มนุษย์ของenergyอุปกรณ์บาร์
ติดต่อเรา
ผู้จัดการฝ่ายขาย:แซนดี้
โทรศัพท์/WeChat: +86 13505111590
WhatsApp:+86 13505111590
อีเมล:sandy@chinahanyuan.com