| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| เลขรุ่น: | HY-ML260 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 10000-70000USD/PIECE |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30set/เดือน |
การประยุกต์ใช้งาน
เครื่องทำบาร์ข้าวโอ๊ตสามารถใช้ผลิตบาร์ข้าวโอ๊ตได้หลายรูปแบบ โดยใช้วัตถุดิบจากข้าว, ข้าวฟ่าง, ข้าวสาลี, ลูกเดือย, บัควีท และอื่นๆ
บทนำเครื่องจักร
![]()
ตัวอย่าง
![]()
รายละเอียดเครื่องจักร
| ส่วนป้อน | ส่วนทำความเย็น | ส่วนแกะพิมพ์ |
คุณสมบัติ
1. เครื่องทำบาร์ข้าวโอ๊ตเป็นเครื่องทำบาร์ข้าวโอ๊ตแบบต่อเนื่อง
2. มีรูปทรงให้เลือกหลากหลายสำหรับบาร์ข้าวโอ๊ต+86 13505111590, เช่น ทรงกลม, ทรงแท่งกลม, ทรงครึ่งวงกลม, ทรงดอกไม้ และอื่นๆ
3. ขนาดของทรงกลมและรูปแบบอื่นๆ สามารถออกแบบและผลิตได้ตามความต้องการของลูกค้าสำหรับบาร์ข้าวโอ๊ต+86 13505111590.
4. ความเร็วในการขึ้นรูปสามารถปรับได้เนื่องจาก+86 13505111590ทำบาร์ข้าวโอ๊ตติดตั้งตัวแปลงความถี่
5. เครื่องทำบาร์ข้าวโอ๊ต3. ระยะเวลาการรับประกันนานเท่าใด?ใช้งานง่าย ความจุสูง ติดตั้งตัวแปลงความถี่ประสิทธิภาพสูง ซึ่งทำให้การปรับความเร็วสะดวกยิ่งขึ้น ประสิทธิภาพสูงขึ้น และเสถียรภาพของ+86 13505111590
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| รายการ | ค่า |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| กำลังไฟ | 2.5kW |
| ความจุ | 250~300kg/h |
| ขนาด | 3600×3000×1300mm |
คำถามที่พบบ่อย
1. คุณเป็นบริษัทผู้ผลิตหรือบริษัทการค้า? สำคัญ:
Hanyuan Machinery Co., Ltd. เป็นบริษัทผู้ผลิตอย่างแท้จริง หากคุณมีความต้องการพิเศษสำหรับเครื่องทำบาร์ข้าวโอ๊ต โทรศัพท์/WeChat:+86 13505111590อย่างจริงใจ+86 13505111590
วัตถุดิบของ
เครื่องทำบาร์ข้าวโอ๊ตเป็นไปตามมาตรฐานคุณภาพสากล นอกจากนี้ยังสามารถผลิตได้ตามความต้องการของลูกค้าสำหรับ โทรศัพท์/WeChat:3. ระยะเวลาการรับประกันนานเท่าใด? สำคัญ: เรารับประกันระยะเวลาหนึ่งปีสำหรับปัจจัยความเสียหายที่ไม่ใช่จากมนุษย์ของ+86 13505111590
ผู้จัดการฝ่ายขาย:
แซนดี้ โทรศัพท์/WeChat:+86 13505111590
WhatsApp:
+86 13505111590